Published: July 31, 2026

Usawiri wa Fatuma kama Kielelezo cha Mwanamke Shujaa wa Kiislamu katika Utenzi wa Fatuma

1 - 9 Simon Ekiru
101
DOI: https://doi.org/10.61889/h1g89q78

Uchanganuzi Kisemiotiki wa Matini za Kombe la Dunia 2022 katika Gazeti la Taifa Leo

10 – 17 Videlis Lusweti, Fridah Miruka, Benard Okal
90
DOI: https://doi.org/10.61889/rm8b6w06

Uhifadhi wa utamaduni kupitia Udumishwaji wa Vipengele vya Ujielezaji katika fasihi: Mifano ya Tafsiri ya Riwaya za Kaburi Bila Msalaba na Bwana Myombekere Bibi Bugonoka Ntulanalwo na Bulhawali

18 – 25 Georginah Nyatichi Makini
69
DOI: https://doi.org/10.61889/52f3tt73

Taswira za Wahusika wa Kiume katika Riwaya za Waandishi wa Kike

26 – 33 Olivia Kanwa
68
DOI: https://doi.org/10.61889/beads990

Mabango katika mawasiliano ya afya: Uchanganuzi wa Fasiri za Watafitiwa

34 – 42 Alice Khayali, Deborah Amukowa
65
DOI: https://doi.org/10.61889/5sfght66

Ufasiri Mpya wa Maana za Methali za Kiswahili katika Diskosi za Kizazi cha Gen Z kwenye Mtandao wa Tiktok, Kenya

43-49 Lina Akaka, Mugwe Mwaniki
DOI: https://doi.org/10.61889/07dqtg30

Sacred Paternal Devotion and Filial Intimacy in Kiswahili Classical Poetry: An Electra Complex Reading of the Prophet Muhammad–Fatuma Relationship in Utenzi wa Fatuma

50-58 Simon Esekon Ekiru, Magdaline N. Wafula.
20
DOI: https://doi.org/10.61889/vzvsaz34

Uchanganuzi wa Sauti za Vijana katika Tamthilia ya Kiswahili; Mfano katika Tamthilia za Mstahiki Meya na Bembea ya Maisha

59-69 Riro Matinde Samwel, Rose Kasuma
DOI: https://doi.org/10.61889/j3pdaw33

Tathmini ya Masuala ya Ulemavu miongoni mwa Watoto wa Shule za Msingi

70-80 Stephen Mwendwa Muindi, Pamela M.Y. Ngugi, Beth N. Mutugu
70
DOI: https://doi.org/10.61889/vs9qd657

Matumizi ya Lugha ya Kiswahili Katika huduma za Teletiba Katika Kaunti ya Murang’a, Kenya

81 – 87 Harrison Gatuthu Muiga, Jacktone Onyango, Jackline Murimi
43
DOI: https://doi.org/10.61889/7gttt174